Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 230w laser jewellery welding machine ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Máy hàn đồ trang sức bằng laser 90 Joule Đồ trang sức Máy hàn điểm
| Tên sản phẩm: | hàn chùm tia laze |
|---|---|
| Phạm vi kích thước điểm: | -3mm ~ 3mm |
| Dải độ rộng xung: | 1 ~ 20ms |
Năng lượng cao Máy hàn đồ trang sức bằng laser 1064nm có thể điều chỉnh Kích thước khớp hàn
| Nguồn laser: | MÁY LASER YAG 1064nm 200w |
|---|---|
| Max. Tối đa Pulsed energy Năng lượng xung: | 90J |
| Hệ thống quan sát: | Kính hiển vi 10X hoặc HD CCD |
Máy hàn laser trang sức 1064nm kích thước nhỏ với màn hình cảm ứng siêu nhỏ
| Kích thước máy: | 720 * 340 * 930mm |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 220V 50 / 60Hz 30A |
| Dải độ rộng xung: | 1 ~ 20ms |
Máy hàn laser trang sức YAG 200W với chùm tia laser mạnh mẽ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser nhỏ |
|---|---|
| Nguồn Laser: | YAG 200W |
| Công suất laser tối đa: | 230W |
Máy hàn laser sợi quang liên tục 200W Máy hàn laser đồ trang sức vàng
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser điểm 200W |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hàn điểm và liên tục |
| Nguồn Laser: | Laser YAG |
1


