Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 380v stainless steel spot laser welding machine ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Máy hàn laser điểm bằng thép không gỉ 60Hz 380V với Boom Lift
| Chứng nhận: | ISO SGS |
|---|---|
| tần số: | 50 HZ / 60HZ |
| Điểm bán hàng chính: | Độ chính xác cao |
Đường dẫn kép Máy hàn Laser YAG 300 Watt cho hàn thư kênh
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên mẫu: | RL-YW300 |
| ứng dụng: | Hàn trang sức |
Máy hàn laser tự động tại chỗ 200W YAG
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 3.5KW |
| Thương hiệu nguồn laser: | Tối đa |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W Hàn laser 1064nm Hoạt động dễ dàng
| Tia laze: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| Bước sóng: | Hàn laser 1064nm |
| Từ khóa: | Máy hàn laser để bán |
Quảng cáo Máy cắt Laser sợi kim loại Kích thước nhỏ 1070nm Bước sóng
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Công suất laser: | 500-1000w |
Máy hàn laser bằng thép không gỉ 200W Đồ trang sức nhỏ Nha khoa nhỏ
| Phạm vi điều chỉnh điểm sáng: | 0,1-1,5mm |
|---|---|
| Nhắm mục tiêu và định vị: | Kính hiển vi và đèn đỏ (hệ thống camera tùy chọn) |
| Tần số laser: | 1-20Hz |
Máy hàn laser di động 200 Watt cho nha khoa trang sức vàng
| Nhắm mục tiêu và định vị: | Hệ thống camera tích hợp + kính hiển vi |
|---|---|
| Độ rộng xung: | 0.1 ~ 10.0MS cấp có thể điều chỉnh |
| Tần số laser: | 1.0 ~ 15.0HZ có thể điều chỉnh liên tục |
Máy cắt Laser 1500W công suất trung bình với bộ truyền động động cơ Servo cho thép không gỉ
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Công suất laser: | 1500W |
Máy cắt Laser sợi kim loại 1500w công nghiệp Laser nhỏ chùm nhỏ gọn Kích thước
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 300-1500w |
Máy cắt bằng thép Laser 380V / 50Hz, Máy cắt Laser quang thông minh
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Công suất laser: | 500-1000w |
1


