Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 10m metal laser welding machine ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "10m metal laser welding machine" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Máy hàn laser cầm tay với độ sâu hàn 3mm Raycus MAX IPG Nguồn laser và hỗ trợ trực tuyến
| Nguồn đầu ra | 2200W |
|---|---|
| Kích thước | 100*45*68cm |
| Đường kính tiêu điểm | 0,5mm |
| Năng lượng xung đơn | LÊN TỚI 2200W |
Máy hàn laser cầm tay chức năng 4-in-1 với bảo hành 2 năm và bước sóng 1080±5nm
| Nguồn đầu ra | 2000W |
|---|---|
| Kích thước | 620x490x878mm |
| Cân nặng | 100,5kg |
| Bước sóng laser | 1080 ± 5nm |
Máy hàn laser cầm tay 300W/600W với màn hình cảm ứng 5 inch và đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Nguồn đầu ra | 300W/600W |
|---|---|
| Đường kính tiêu điểm | 0,5mm |
| Loại laze | Laser sợi |
| Cân nặng | 15 |
Máy hàn Laser cầm tay mini được chứng nhận CE với khả năng ứng dụng linh hoạt và công suất 2000W
| Nguồn đầu ra | 2000W |
|---|---|
| Loại làm mát | Làm mát không khí |
| Loại laze | Laser sợi |
| Cân nặng | 37 |
Máy hàn laser di động với 43 kg Trọng lượng 100 × 45 × 68cm Kích thước và đường kính điểm tâm 0,5mm cho hàn kim loại chính xác
| Nguồn đầu ra | 1500W |
|---|---|
| Kích thước | 100*45*68cm |
| Đường kính tiêu điểm | 0,5mm |
| Năng lượng xung đơn | 900W,1200W,1500W |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 800W được bảo hành 1 năm và bước sóng 1080 + 5 nm
| Nguồn đầu ra | 800W |
|---|---|
| Bước sóng | 1080+5nm |
| Cân nặng | 90 |
| Nguồn laser | Nguồn Laser Raycus MAX IPG |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra | 1500W |
|---|---|
| Kích thước | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung | <5nm |
| Năng lượng xung đơn | 2500W |
Máy hàn laser sợi cầm tay với bảo hành 1 năm Giá cạnh tranh và Nguồn laser Raycus MAX IPG
| Nguồn đầu ra | 800w-2000w |
|---|---|
| Bước sóng | 1080+5nm |
| Cân nặng | 90 |
| Công suất laze | 800W/1000W/1500W/2000W |


