Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 10w uv laser engraving marking machine ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Máy khắc laser UV 3W 5W 10W Máy cắt laser sợi quang để bàn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser UV cầm tay 355nm Độ chính xác cao cho gỗ phi kim loại
| Cân nặng: | 35kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 110*110mm |
| Bước sóng laze: | 355nm |
Vải jean Máy đánh dấu tia UV bằng tia cực tím 355nm Bước sóng 3W 5W 10W Bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser tia UV 355nm 3W 5W 10W cho vải quần jean |
|---|---|
| Loại laser: | UV |
| Điều kiện: | Mới |
Máy khắc laser UV cho da bằng vải thủy tinh nhựa với chất lượng tia sáng tốt
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV quang học 3W 5W 10W |
|---|---|
| Loại laser: | Tia cực tím |
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
Máy laser uv 3W 5W Máy khắc laser trên kính với phương pháp làm mát bằng không khí
| tên sản phẩm: | máy laser uv |
|---|---|
| Làm việc chính xác: | đánh dấu độ chính xác: 0,02mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi công nghiệp 80kHz Tốc độ đánh dấu cao với trục quay
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 3w / 5w / 10w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu UV 3w 5w Động tay cho đồ trang sức Phần điện tử gỗ nhựa
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Máy đánh dấu laser UV 1064nm 3w 5w ISO Ce
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Máy đánh dấu laser UV 355nm Mini 3w 5w Độ chính xác cao cho phi kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Trọng lượng: | 35kg |
| khu vực đánh dấu: | 110*110mm |
Máy tính để bàn UV nhựa Laser Marking Thiết bị độ chính xác cao 110 * 110mm Khu vực làm việc
| Tên sản phẩm: | Độ chính xác cao 3w 5w máy tính để bàn UV Laser nhựa đánh dấu máy |
|---|---|
| Công suất laser: | 3W 5W 10W (tùy chọn) |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
1


