Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 30w fiber laser engraver ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Máy đánh dấu laser sợi kim loại 20W 30W 50W Máy khắc laser cầm tay nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Khắc sâu 0,4mm Máy khắc laser sợi quang 50W Dễ dàng bảo trì
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser khắc sâu |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu gỗ bằng laser 20W 30W 50W 70W CO2 Cho máy khắc đánh dấu gỗ nhựa
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser mini bằng nhựa kim loại 20W / 30W cầm tay
| Tên may moc: | Máy laser đánh dấu cầm tay mini |
|---|---|
| Cách sử dụng chính: | Đánh dấu bằng sợi quang kim loại |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm (150*150mm tùy chọn) |
Máy khắc đánh dấu hoàn toàn được bảo vệ của tiêu chuẩn EU cho nhiều ứng dụng khác nhau
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu được bảo vệ hoàn toàn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser Co2 80KHz với điện kế tốc độ cao
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 30W / 60W |
| Khu vực đánh dấu: | 110mm * 110mm hoặc những loại khác |
Màn hình LCD Máy khắc laser cầm tay Máy laser JPT để khắc kim loại
| Mục: | máy khắc laser |
|---|---|
| Điều khiển chính: | PC công nghiệp, màn hình LCD màu hiển thị |
| Máy phát laser: | Máy phát laser sợi quang JPT / IPG / Raycus |
Máy khắc laser sợi quang 20W thông minh Loại vali một pha
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy khắc laser để bàn 60khz 1064nm 20w kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi công nghiệp |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm (TÙY CHỌN) |


