Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 30w fiber laser engraver ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang 3D 20w tích hợp để khắc sâu
| Mô hình: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,003mm |
| Tuổi thọ của mô-đun Laser sợi quang: | 100 000 giờ |
Thiết kế phân tách Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser 50W
| Lặp lại chính xác: | ± 0,002mm |
|---|---|
| Nhân vật tối thiểu: | 0,15 mm |
| Kích thước điểm trong tiêu điểm: | 0,15mm |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser sợi 20W 30W 50W Khắc khí Làm mát cho trang sức
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Máy làm mát |
20W 30W sợi Laser Marker 3D sợi Laser đánh dấu máy cho khuôn đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Tiết kiệm năng lượng Máy khắc laser sợi quang 50 Watt với nguồn Raycus Jpt
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
| Khu vực đánh dấu: | 110mm × 110mm (và tùy chọn khác) |
20W 30W nhôm đánh dấu sâu sợi Laser đánh dấu máy với đánh dấu chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu laser 30W máy tính để bàn 30W Máy quét Galvo tốc độ cao 1064nm
| Tên sản phẩm: | Khắc sâu 30w 50w 100w Máy khắc laser sợi để bàn trên kim loại |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W 50W 100W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm |
Máy khắc laser sợi trang sức với hệ thống làm mát không khí
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy tính để bàn 20W 30W 50W sợi Laser đánh dấu máy cho QR CODE in ấn và LOGO đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


