Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 30w fiber laser engraver ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi kim loại mini Máy khắc laser sợi quang 30w
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mini |
| Loại laser sợi quang: | Laser sợi xung |
Máy khắc Laser sợi quang loại 1064nm Một mảnh trang sức 30w
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi nhỏ 30W 50W Raycus JPT cho thép không gỉ kim loại
| Từ khóa: | Máy khắc kim loại |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Máy khắc laser sợi quang |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W tủ trắng
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang 10000 mm / S Máy khắc laser sợi quang 50w cho kim loại
| Ứng dụng: | máy khắc laser sợi quang cho kim loại |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,001mm |
| Định dạng đồ họa được hỗ trợ: | AI, PLT, DXF, BMP, DST, DWG, LAS, DXP |
Máy khắc laser sợi quang loại kèm theo 20w với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | AI, BMP, Dst, Dwg, DXF, DXP, LAS, PLT, Khác |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát không khí |
30W sợi Laser đánh dấu máy khắc cho kim loại khắc sâu
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser mini 20w 30w Vòng trang sức có trục quay
| Mô hình máy: | vòng khắc trang sức bằng con quay |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
| Tuổi thọ mô-đun Laser: | 100000 giờ |
Thiết kế chia tách Máy khắc laser sợi quang 30W Máy khắc laser sợi quang để bàn
| Mô hình máy: | Máy khắc laser 30 watt |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 30W |


