Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 40w jewelry laser welding machine ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức nhỏ 40W cho vàng bạc đồ trang sức thép không gỉ
| Sử dụng: | hàn trang sức sử dụng nha khoa |
|---|---|
| Điểm mấu chốt bán hàng: | hàn laze |
| Hoạt động: | Điều khiển màn hình cảm ứng |
40W máy tính để bàn đồ trang sức di động máy hàn laser Giá cho vàng mảnh đồng kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser trang sức để bàn YAG 40W để sửa chữa kính vàng bạc
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
| Cân nặng: | 13,5kg |
Máy hàn Laser trang sức mini 60w tích hợp làm mát bằng nước
| Kiểu máy: | máy hàn laser trang sức |
|---|---|
| từ khóa: | máy hàn trang sức |
| Năng lượng laze: | 40W 60W 80W 100W 200W |
Magic Box 40W 40J Trang sức Máy hàn Laser Glasswear Detal Lab Sử dụng
| Cách sử dụng: | hàn trang sức sử dụng nha khoa |
|---|---|
| Điểm mấu chốt bán hàng: | hàn laze |
| hoạt động: | Điều khiển màn hình cảm ứng |
Máy hàn laser trang sức 220VAC Máy hàn laser mini Tích hợp CCD
| Kiểu máy: | máy hàn chính xác |
|---|---|
| từ khóa: | máy hàn trang sức |
| Năng lượng laze: | 40W 60W 80W 100W 200W |
Mini 40W YAG máy tính để bàn Đồ cầm đồ trang sức laser máy hàn đồ trang sức máy hàn laser cho vòng đeo tay
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Thép không gỉ vàng đồ trang sức bàn cầm tay nhỏ Mini Yag 40W Máy hàn laser cho kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser điểm đồ trang sức bàn bạc và vàng đồ trang sức sửa chữa laser
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
40W Mini Kiểu Màn hình vàng đồ trang sức Sliver đồ trang sức Nhẫn Sợi laser Spot Welders hàn máy hàn
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
1


