Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 5 inch touch display laser welding machine ] trận đấu 12 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay 300W/600W với màn hình cảm ứng 5 inch và đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Nguồn đầu ra: | 300W/600W |
|---|---|
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
| Loại laze: | Laser sợi |
Máy hàn laser đồ trang sức 80w cầm tay với thiết kế tiện dụng
| Từ khóa: | Máy laser hàn điểm trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Độ rộng xung: | 0,1 ~ 10ms |
Máy hàn laser sợi sợi 1500W 2000W 3000W cầm tay với máy hàn laser di động chất lượng tốt để cắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 10m |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser nha khoa Mini YAG
| từ khóa: | Máy hàn điểm trang sức bằng laser |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Độ rộng xung: | 0,1~10ms |
Máy hàn laser di động nhỏ cho vàng bạc đồ trang sức sửa chữa thép không gỉ khung đồ trang sức
| từ khóa: | Máy hàn điểm trang sức bằng laser |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Độ rộng xung: | 0,1~10ms |
Máy hàn laser mini YAG cho đồ trang sức vàng và bạc, máy hàn laser máy tính để bàn để sửa đồ trang sức
| từ khóa: | Máy hàn điểm trang sức bằng laser |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Độ rộng xung: | 0,1~10ms |
Máy ủi laser máy ủi bằng laser cho kim loại vàng và bạc
| từ khóa: | Máy hàn điểm trang sức bằng laser |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Độ rộng xung: | 0,1~10ms |
Màn hình cảm ứng 7 "Màn hình cảm ứng 60W Trang sức vàng Máy tính để bàn
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng / đỏ |
| Từ khóa: | máy hàn laser |
Máy hàn laser di động với màn hình cảm ứng LED công nghiệp 7 inch 32 bộ tham số đặt trước và trọng lượng 48 kg
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Cân nặng: | 48 kg |
| Loại laze: | Máy hàn laser sợi liên tục |
Vàng bạc đồ trang sức Mini Spot Laser Welder Máy hàn vi mô cho sửa chữa nhẫn đồng hồ
| từ khóa: | Máy hàn điểm trang sức bằng laser |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Độ rộng xung: | 0,1~10ms |


