Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate handheld laser welding machine ] trận đấu 116 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay bằng thép hợp kim với nền tảng nâng cấp hoạt động đơn giản
| Laser welding: | Yes |
|---|---|
| Higher photoelectric conversion efficiency: | Yes |
| Product Name: | Mini Stainless Steel Laser Welding Machine Multifunction Laser Welder Portable Welding Machine |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Máy hàn laser cầm tay bằng thép không gỉ với chức năng dễ dàng điều khiển
| Độ tin cậy: | Độ tin cậy cao |
|---|---|
| BẢO TRÌ: | Hoạt động không cần bảo trì |
| danh mục sản phẩm: | Máy hàn Laser cầm tay |
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser cầm tay với thiết kế mô-đun đường quang đơn
| Upgradeable platform welding: | Yes |
|---|---|
| Made of alloy steel: | Yes |
| Continuous light output: | Yes |
Cung cấp trực tiếp Máy hàn laser cầm tay Nền tảng có thể nâng cấp nhỏ và di động
| Simple operation: | Yes |
|---|---|
| Single optical path module design: | Yes |
| Handheld welding: | Yes |
Máy hàn laser cầm tay cho các nhà máy thực phẩm và đồ uống BWT Laser Source 3mm Welding Dept
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Laser Head Brand: | Support Customization |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
F50mm Collimating Focal Length Máy hàn laser cầm tay với công suất 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
Máy hàn laser cầm tay IPG GW 100mm Wobble 220VAC có làm sạch
| Từ khóa: | máy hàn laser cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm sạch bằng tia laze |
| Loại laser: | Laser sợi quang GW CW |
Máy hàn liên tục 3 trong 1 1500w Máy hàn laser cầm tay
| Từ khóa: | máy hàn liên tục |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser cầm tay |
| Chức năng 3 trong 1: | Hàn, làm sạch và cắt laser |


