Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser fiber welding machine ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay 3000W Hàn laser rô bốt cho đồ thủ công mỹ nghệ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
RL 3 trong 1 Máy hàn laser sợi 3000w 1500w 2000w 3000w cầm tay với chức năng làm sạch cắt
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy làm sạch bằng laser cầm tay 50W 100W Loại bỏ rỉ ba lô di động
| Tên may moc: | máy tẩy gỉ laser xung |
|---|---|
| Chức năng chính: | Làm sạch rỉ sét bằng tia laser |
| Phương pháp làm mát: | Tia laser làm sạch 650mm |
Máy hàn laser sợi kim loại không gỉ 1000W 1500W 2000W 3000W
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy hàn laser sợi cầm tay nhỏ gọn và di động 0,5mm đường kính điểm tập trung
| Control System Brand: | Support Customization |
|---|---|
| Cooling Method: | Water Cooling |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser cầm tay cho các nhà máy thực phẩm và đồ uống BWT Laser Source 3mm Welding Dept
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Laser Head Brand: | Support Customization |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
F50mm Collimating Focal Length Máy hàn laser cầm tay với công suất 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay công nghiệp cho Stainless Steel Aluminium
| Tên may moc: | Máy hàn Laser sợi quang |
|---|---|
| chức năng chính: | máy hàn laser cho kim loại |
| Chức năng tùy chọn: | làm sạch / cắt, hoặc 3 trong 1 |
1.5KW / 2KW / 3KW Máy hàn bằng laser kênh thư với đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Warranty Of Core Components: | 1 Year |
| Weight (KG): | 140 KG |
Máy hàn laser cầm tay máy làm mát nước 1500w 2000w 3000w cho SS nhôm
| từ khóa: | Máy hàn Laser cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | Máy hàn laser cầm tay |
| Loại laze: | Tiếp tục laser sợi quang |


