Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld pulse laser cleaning machine ] trận đấu 62 các sản phẩm.
Loại bỏ rỉ khỏi màn hình cảm ứng của máy làm sạch bằng laser kim loại
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | Máy làm sạch Laser |
| Trọng lượng máy: | 80kg |
Máy rửa laser cầm tay 100w Pulse Fiber
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 100W, 200W, 300W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Máy loại bỏ vết gỉ bằng laser cầm tay Máy làm sạch bằng tia laser 50w 100w
| loại laser: | Hệ thống làm sạch bằng laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung tối đa 50w 100w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Phương pháp làm mát không khí bằng máy làm sạch bằng laser 100W 300W cầm tay
| Quyền lực: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Cân nặng: | 45kg |
| Ứng dụng: | Làm sạch bề mặt sơn rỉ sét |
1064±5nm Máy làm sạch laser cầm tay 50W Máy loại bỏ gỉ bằng laser cầm tay
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay Máy làm sạch lưng bằng laser 50W cho sơn loại bỏ rỉ sét
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay 50W 100W Máy làm sạch túi xách bằng laser
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy làm sạch laser sợi xung cầm tay Máy loại bỏ gỉ laser di động
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| : |
Dễ dàng di chuyển máy làm sạch bằng laser Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser với hộp đựng xe đẩy
| loại laser: | máy laze để loại bỏ rỉ sét |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang MOPA 100w hoặc 200w |
| Đặc trưng: | Thiết kế xe đẩy |
Thiết kế hành lý Máy làm sạch laser 100w với súng làm sạch 0,5kg
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | máy làm sạch laser 200w |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng không khí / nước |


