Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ hd ccd portable laser welding machine ] trận đấu 13 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức HD CCD 7,5kw Khoang kim loại cho vòng đeo tay
| Mô hình máy: | máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn laser cho vòng |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W |
Máy hàn laser cầm tay độ nét cao Máy hàn laser nhỏ
| Tiêu hao: | Đèn xenon, Bộ lọc, Thấu kính bảo vệ, Argon |
|---|---|
| Kích thước hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước + Làm mát bằng không khí |
| Mô hình máy: | Máy hàn laser 60w |
Máy hàn laser trang sức để bàn 40J 60J 75J Máy hàn laser cầm tay YAG
| Tên may moc: | Máy hàn điểm Laser YAG để bàn |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 60W / 80W / 100w |
| bước sóng: | 1064nm |
Máy hàn laser trang sức CCD cầm tay Riselaser 60W cho nhẫn vàng bạc
| từ khóa chính: | máy laser hàn điểm 60w |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 60W |
| Bước sóng laze: | 1064nm |
Máy hàn laser đồ trang sức cầm tay CCD cao rõ ràng đã được FDA chấp thuận
| Mô hình máy: | Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 60W 80W 100W |
| Hệ thống quan sát: | Kính hiển vi 10X hoặc HD CCD |
Máy hàn laser đồ trang sức nhỏ 40W cho vàng bạc đồ trang sức thép không gỉ
| Sử dụng: | hàn trang sức sử dụng nha khoa |
|---|---|
| Điểm mấu chốt bán hàng: | hàn laze |
| Hoạt động: | Điều khiển màn hình cảm ứng |
Máy hàn laser trang sức để bàn YAG 40W để sửa chữa kính vàng bạc
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
| Cân nặng: | 13,5kg |
40W máy tính để bàn đồ trang sức di động máy hàn laser Giá cho vàng mảnh đồng kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Mini 40W YAG máy tính để bàn Đồ cầm đồ trang sức laser máy hàn đồ trang sức máy hàn laser cho vòng đeo tay
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Thép không gỉ vàng đồ trang sức bàn cầm tay nhỏ Mini Yag 40W Máy hàn laser cho kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


