Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ high precision gold testing machine ] trận đấu 52 các sản phẩm.
Máy thử vàng XRF chính xác cao để phân tích mật độ tinh khiết và tinh khiết
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Phụ tùng: | Máy kiểm tra & đo lường loại |
Máy cắt laser kim loại chính xác cao tự động 1000w 3000w 6000w
| Loại laze: | Loại laze |
|---|---|
| Cắt nhanh: | 1-10000mm/phút |
| Chế độ làm mát: | NƯỚC LÀM MÁT |
5KV 50KV Tube Voltage Portable Gold Tester để kiểm tra mật độ vàng chính xác và kiểm tra
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Phụ tùng: | Máy kiểm tra & đo lường loại |
Thiết bị hàn Laser sợi chính xác cao 100 watt 110 V / 220 V cho trang sức
| Tên sản phẩm:: | Nhà sản xuất trang sức chính xác cao Bán đồ trang sức Laser thợ hàn |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu xanh da trời |
| Nguồn Laser:: | Laser YAG |
Máy cắt laser công nghiệp hoàn toàn kèm theo Bảng trao đổi độ chính xác cao
| Tên sản phẩm: | Máy cắt Laser sợi quang 3015 được bọc kín hoàn toàn từ 1kW đến 4kW |
|---|---|
| Công suất laser: | 1kW đến 4kW |
| Bước sóng laser: | 1080nm |
20 wát 30 wát 50 wát Độ Chính Xác Cao Sợi Laser Máy Đánh Dấu cho Kim Loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc kim loại bằng sợi laser độ chính xác cao 30w 50w CE được chứng nhận
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc kim loại bằng sợi laser độ chính xác cao 30w 50w CE được chứng nhận
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
20w 30w 50w Máy khắc laser sợi quang Độ chính xác cao F Theta Lens cho kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy dò kim loại tinh khiết vàng XRF Máy phân tích kim loại quý cao để phân tích chính xác 0,01% đến 99,99% và điện áp ống 5KV 50KV
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Phụ tùng: | Máy kiểm tra & đo lường loại |


