Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ industrial hardware handheld laser welder ] trận đấu 13 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay độ tin cậy cao cho các ứng dụng phần cứng công nghiệp
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
| Thâm nhập hai mặt: | 6 mm (Thép không gỉ, Tấm mạ kẽm, Thép carbon), 4mm (nhôm), 3 mm (đồng thau), 2 mm (Đồng) |
Máy hàn laser cầm tay 50Hz Thiết bị hàn laser bằng tay 2000w
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser cầm tay bằng nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser cầm tay bằng thép không gỉ với chức năng dễ dàng điều khiển
| Độ tin cậy: | Độ tin cậy cao |
|---|---|
| BẢO TRÌ: | Hoạt động không cần bảo trì |
| danh mục sản phẩm: | Máy hàn Laser cầm tay |
Máy hàn laser cầm tay 1000W Thiết bị hàn laser làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
40% hiệu suất chuyển đổi quang điện Máy hàn laser cầm tay để hàn
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| Đặc điểm: | Cấu hình đơn giản, kích thước nhỏ, hoạt động đơn giản và thông minh cao |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Cung cấp trực tiếp Máy hàn laser cầm tay Nền tảng có thể nâng cấp nhỏ và di động
| Simple operation: | Yes |
|---|---|
| Single optical path module design: | Yes |
| Handheld welding: | Yes |
Máy hàn laser cầm tay có độ tin cậy cao cho ngành công nghiệp ô tô và các ngành công nghiệp khác
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
|---|---|
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
| vật liệu hàn: | Thép không gỉ, tấm mạ kẽm, thép carbon, nhôm, đồng thau, đồng |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 1000w 1500w với bộ cấp dây
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn Laser cầm tay 1500W Máy làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| bước sóng:: | 1070nm |
|---|---|
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
| Công suất laze:: | 1500W |


