Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewellery metal laser marking machine ] trận đấu 23 các sản phẩm.
Máy khắc laser kim loại mini vận hành bằng máy tính cho đồ trang sức vàng
| Mô hình: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W / 100W |
| Vật liệu áp dụng: | Nhựa kim loại |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Trang sức Máy khắc Laser sợi 20W Kích thước nhỏ gọn với hệ thống làm mát không khí
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi trang sức với hệ thống làm mát không khí
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 220v 30W di động cho đồ trang sức
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser cầm tay chia đầu quét có thể di chuyển cho đồ trang sức vàng
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Mopa Gold Metal air 60W Máy khắc laser sợi quang
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 60W |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy khắc laser sợi quang MOPA 20W để đánh dấu màu trang sức
| Loại laze: | MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy đánh dấu bằng sợi quang Mini 20 Watt 20KHz-80KHz Với chế độ làm mát bằng không khí
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc Laser sợi quang xách tay với Maxphotonics 20W Laser nguồn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


