Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 1mj fiber laser marking machine ] trận đấu 16 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi kim loại mini Máy khắc laser sợi quang 30w
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mini |
| Loại laser sợi quang: | Laser sợi xung |
Máy khắc laser UV 0,1mJ nhẹ cho gỗ nhựa PP PVC
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV 3W |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi công nghiệp Tốc độ đánh dấu cao với nguồn Maxphotonics
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi công nghiệp 80kHz Tốc độ đánh dấu cao với trục quay
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 3w / 5w / 10w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser UV độ chính xác 0,01mm cho nhựa trắng pha lê thủy tinh
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV 5W |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser bằng thép không gỉ UV EZCAD cầm tay cho kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV 5W |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy làm sạch laser sợi cầm tay dài 3m cho công nghiệp
| Fibre length(m): | 3, 3/5 |
|---|---|
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
| Product Category: | Laser Cleaning Machine |
Máy làm sạch laser nặng 80kg với laser sợi năng lượng xung tối đa 1mJ
| Laser safety classification: | 4 |
|---|---|
| Cooling Method: | Air-cooled |
| Max pulse energy(mJ): | 1 |
Máy cắt Laser Acrylic di động, Máy đánh dấu kim loại 320 * 200mm Kích thước bảng
| Tên sản phẩm: | có thể tháo rời sợi laser marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W - 50W |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Máy khắc laser UV 3W 5W 10W Máy cắt laser sợi quang để bàn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |


