Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w fiber marking machine ] trận đấu 223 các sản phẩm.
Maxphotonics Fiber Laser Module 20w / 30w Đối với vật liệu phi kim loại
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Air-Cooled Fiber Laser Nguồn Thiết kế nhỏ gọn Deep khắc Đối với phi kim loại mạ
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30, 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy khắc laser cầm tay bằng sợi quang để bàn mini 20W
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Hệ thống điều khiển: | BECKHOFF |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Màu sắc đánh dấu sợi Laser Nguồn bước sóng 1064nm cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30, 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
1064nm bước sóng sợi Laser nguồn 20w / 30W điện cho khắc laser
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy khắc thép không gỉ 1064nm Máy khắc laser sợi quang 50w
| Tên sản phẩm: | Bán chạy máy khắc laser Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (và những loại khác) |
Máy khắc laser sợi nhỏ 30W 50W Raycus JPT cho thép không gỉ kim loại
| Từ khóa: | Máy khắc kim loại |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Máy khắc laser sợi quang |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Mô-đun Laser sợi tần số 1-2000kHz, nguồn Laser 70W MOPA cho cáp quang
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 70w |
| Bước sóng: | 1064NM |
120W MOPA sợi Laser nguồn năng lượng cao phù hợp với hàn chính xác / điện thoại di động khắc
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 120W |
| Bước sóng: | 1064NM |


