Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w fiber marking machine ] trận đấu 223 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang 20w cho ngành công nghiệp thẻ IC kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Cnc hay không: | Đúng |
Máy khắc laser sợi quang 20W thông minh Loại vali một pha
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy khắc laser sợi quang 20 Watt Máy khắc sợi quang cầm tay với Jpt Mopa
| Tên sản phẩm: | Máy in lazer Fiberlaser với raycus cho bảng tên |
|---|---|
| Công suất laser: | 10W 20W 30W 50W |
| Tài liệu ứng dụng: | Kim loại và hầu hết các phi kim loại |
Máy khắc laser AIO Pro 20w được tích hợp cao Điều khiển phần mềm EZCAD / JCZ
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Kích thước máy: | 146 * 367 * 157mm |
| Trọng lượng máy: | 6,7kg |
Máy đánh dấu sợi laser cầm tay di động cho giải pháp in logo ngày hết hạn
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Phần phôi Máy khắc laser sợi quang 1060nm 30w Đầu quét di động
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang 50w 1060nm 0,01mm
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy đánh dấu CO2 20W 30W Hệ thống đánh dấu đường bay cho chai nhựa
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,015mm |
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
Máy khắc laser khắc laser 40w làm mát bằng không khí cho kính kim loại
| Công suất laser: | 20W-100W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Nguồn cấp: | 220v |
Máy đánh dấu sợi quang thẻ tai động vật 100KHz Máy khắc laser đồ trang sức
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |


