Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w fiber marking machine ] trận đấu 223 các sản phẩm.
Máy khắc laser cầm tay chia đầu quét có thể di chuyển cho đồ trang sức vàng
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Mopa Gold Metal air 60W Máy khắc laser sợi quang
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 60W |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy đánh dấu cầm tay Đánh dấu nguồn Raycus sợi quang 30w cho tinh thần
| tên sản phẩm: | máy đánh dấu cầm tay |
|---|---|
| Bước sóng: | 1064nm |
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
Máy khắc laser sợi quang mini JPT MAX Raycus để khắc kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser sợi quang Maxphotonics 30w Phần mềm EZCAD 1064nm cho kim loại
| Nguồn laser: | Thuật ngữ âm cực đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy khắc laser 30w |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 50watt |
Máy khắc laser sợi quang 220v 30W di động cho đồ trang sức
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang Raycus 50w Máy khắc laser để bàn mini
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang raycus 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0oC -40oC |
Kèm theo máy tính để bàn an toàn 50W sợi Laser đánh dấu máy khắc sâu
| Tên sản phẩm: | Kèm theo máy tính để bàn an toàn 50W sợi Laser đánh dấu máy khắc sâu |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W 50W 100W (tùy chọn) |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm, 150 * 150mm |
50w Máy làm mát bằng sợi laser 110 * 110mm
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser đồ trang sức 220V 50HZ với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |


