Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w fiber marking machine ] trận đấu 223 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi nhỏ tất cả trong một bước sóng 1064nm AIO Pro 20W
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | Bước sóng laser 1064nm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Tiết kiệm năng lượng Máy khắc laser sợi quang 50 Watt với nguồn Raycus Jpt
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
| Khu vực đánh dấu: | 110mm × 110mm (và tùy chọn khác) |
Máy khắc laser thẻ tai động vật có thể bảo vệ 6KG Máy khắc laser sợi quang 20w
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Màn hình cảm ứng |
| Trọng lượng tịnh của máy: | 6kg |
Máy khắc laser mini bằng nhựa kim loại 20W / 30W cầm tay
| Tên may moc: | Máy laser đánh dấu cầm tay mini |
|---|---|
| Cách sử dụng chính: | Đánh dấu bằng sợi quang kim loại |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm (150*150mm tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang 20w 30w 50w Máy khắc thẻ tai động vật
| Bước sóng laze: | 1064nm |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy khắc laser sợi quang 3D 20w tích hợp để khắc sâu
| Mô hình: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,003mm |
| Tuổi thọ của mô-đun Laser sợi quang: | 100 000 giờ |
Máy khắc laser sợi quang mini 20w cho nhôm kim loại
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 150mm * 150mm |
| Nguồn laze: | IPG Raycus Max JPT |
Máy khắc laser kim loại mini vận hành bằng máy tính cho đồ trang sức vàng
| Mô hình: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W / 100W |
| Vật liệu áp dụng: | Nhựa kim loại |
Máy đánh dấu laser sợi nhỏ 20W 30W 50W 70W Máy khắc trên bàn
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser sợi quang 20w
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |


