Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w fiber marking machine ] trận đấu 223 các sản phẩm.
Máy đánh dấu gỗ bằng laser 20W 30W 50W 70W CO2 Cho máy khắc đánh dấu gỗ nhựa
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Tất cả trong một sợi đánh dấu máy, Laser khắc máy cho kim loại hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu sợi quang xách tay tất cả trong một |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser bằng sợi kim loại kích thước nhỏ Máy khắc laser 30w
| Tên: | máy khắc laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Chiều dài sóng Laser: | 1064nm |
Máy khắc laser sợi quang kèm theo 20W Nguồn laser JPT Raycus
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Cân nặng: | 42kg |
| Thành phần cốt lõi: | Nguồn laze |
Máy đánh dấu khắc laser nhỏ compact máy đánh dấu laser sợi nhỏ di động cho đồ trang sức và kim loại quý
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20w |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm/150mm*150mm |
Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110mm * 110mm hoặc những loại khác |
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi kim loại di động 3D Máy khắc laser nhôm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Nguồn Raycus Máy khắc laser bay Máy khắc laser cho kim loại vàng bạc
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | Raycus |
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
Máy đánh dấu laser CO2 cho gỗ và vật liệu phi kim loại Min Line Width 0.012mm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |


