Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate fiber laser welding machine ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Thiết bị làm sạch bằng Laser hiệu quả cao 100 Watt cho ngành công nghiệp ô tô / tàu
| Tên sản phẩm: | Máy quét laser sợi quang hiệu quả cao 100W cho ngành công nghiệp ô tô và tàu thủy |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Máy hàn laser cầm tay 1000W 2000W Riselaser RL-FB CW cho ngành công nghiệp ô tô kim loại 3C
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
3 trong 1 máy hàn laser Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W làm mát không khí
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy loại bỏ tia laser di động 1064nm Laser Rust Remover 100 Watt
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | laser sợi quang |
Máy làm sạch bằng laser cầm tay 50W 100W Loại bỏ rỉ ba lô di động
| Tên may moc: | máy tẩy gỉ laser xung |
|---|---|
| Chức năng chính: | Làm sạch rỉ sét bằng tia laser |
| Phương pháp làm mát: | Tia laser làm sạch 650mm |
Máy hàn laser cầm tay 1000W 2000W Riselaser RL-FB CW cho ngành công nghiệp ô tô kim loại 3C
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Ba lô Máy tẩy gỉ bằng laser 50W Thiết bị làm sạch bằng laser không gây ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch ba lô 50W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
3 trong 1 máy hàn laser cầm tay hàn liên tục Riselaser RL-FAM cho kim loại MAX 1500W 2000W 3000W
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Bảo vệ quá tải Laser Fume Hệ thống khai thác Ngăn kéo Loại Bụi Bộ sưu tập Box
| Tên sản phẩm: | Laser Fume khai thác Ststem với ngăn kéo loại bụi bộ sưu tập hộp |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Riselaser |
| Nguồn gốc: | Thâm Quyến, Trung Quốc (lục địa) |
Máy tẩy rỉ sét 1000W 1500W 2000W Thiết kế cầm tay
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W 1500W 2000W |
| Phong cách làm mát: | Máy làm lạnh nước S&A và các tùy chọn khác |


