Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate fiber laser welding machine ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Máy hàn Laser sợi quang cầm tay công suất cao Riselaser 3000w Súng SUP 21S cho kim loại 8mm
| Từ khóa: | Máy hàn laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | hàn kim loại 8 mm |
| Tính năng chính: | 3KW |
Máy hàn laser sợi quang 1500w bằng thép với bộ cấp dây tự động
| Từ khóa: | xử lý máy hàn laser sợi quang cho thép |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Cách làm việc: | Tiếp diễn |
Không khí làm mát 800W 1200W 1500W 2000W Máy hàn laser sợi di động cho thép không gỉ
| từ khóa: | Máy hàn Laser sợi quang |
|---|---|
| từ khóa 2: | máy hàn cho thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Collimating Focal Length F50mm Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn tốc độ
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Wavelength Range: | 1070±20nm |
| Net Weight: | 180kg |
Máy hàn laser sợi 1500w/2000w cầm tay cho các công việc hàn nhỏ và tinh tế
| Collimating Focal Length: | F50mm |
|---|---|
| Machine Dimensions: | 58*34*78CM |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1064nm cho thép không gỉ
| Từ khóa: | máy hàn laser cho thép không gỉ |
|---|---|
| Tia laze: | 1500w, 2000w, 1000w |
| Bước sóng: | Hàn laser 1064nm |
Máy hàn laser sợi cầm tay nhỏ gọn và di động 0,5mm đường kính điểm tập trung
| Control System Brand: | Support Customization |
|---|---|
| Cooling Method: | Water Cooling |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
MINI 1500W 2000W 3000W Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser sợi di động
| từ khóa: | Mua Máy Hàn Laser |
|---|---|
| từ khóa 2: | thợ hàn laser |
| Dung tích bình chứa nước: | Laser sợi quang CW |
Máy hàn Laser sợi quang 40J Hộp ma thuật để sửa chữa đồng hồ trang sức
| Cách sử dụng chính: | Laser điểm cho hàn trang sức |
|---|---|
| Điểm bán hàng: | máy hàn laser cho đồ trang sức |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |


