Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate fiber laser welding machine ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy hàn laser YAG Mini đồ trang sức 150W với Máy sửa CCD cho đồ trang sức vàng bạc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser điểm đồ trang sức Máy hàn laser đồ trang sức cho vàng và bạc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser trang sức 150w cho kim cương vàng bạc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser vàng bạc bạch kim trang sức 150W YAG Desktop Mini Laser Spot Welder Nhà sản xuất
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser vàng bạc di động 150w Máy hàn laser cho đồ trang sức
| Machine Name: | 150W YAG Desktop Jewelry Laser Welding Machine |
|---|---|
| Laser Rower: | 150W |
| Laser Type: | 1064nm YAG Laser |
Nguồn Laser GW làm mát bằng không khí Máy hàn laser mini 60KG Chỉ thay thế hàn TIG MIG
| Từ khóa: | máy hàn laser mini |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser mini làm mát không khí |
| Máy móc: | Máy hàn laser kim loại cầm tay cầm tay làm mát bằng không khí |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |
800W 1200W 1500W 2000W làm mát không khí 1000w Máy hàn laser cầm tay cho thép không gỉ
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn laser thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 1000w 1500w với bộ cấp dây
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser đồ trang sức YAG 80W 120W 200W Không gây ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi quang |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Dễ dàng hoạt động |
| Sử dụng: | Trang sức hàn |


