Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate fiber laser welding machine ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy hàn laser đa chức năng di động cầm tay 3 trong 1 máy hàn / máy làm sạch / máy cắt laser
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cho thép carbon nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay với độ dài tiêu cự kết hợp F50mm và phạm vi bước sóng 1070±20nm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W Hàn laser 1064nm Hoạt động dễ dàng
| Tia laze: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| Bước sóng: | Hàn laser 1064nm |
| Từ khóa: | Máy hàn laser để bán |
Hướng dẫn tuyến tính Đường sắt Máy cắt Laser sợi kim loại 1000W với hệ điều hành Windows
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Công suất laser: | 500w, 800w, 1000w |
Máy cắt Laser Cnc 500 Watt, Máy cắt Laser CNC
| Tên sản phẩm: | Máy cắt laser sợi quang Maxphotonics 500W Máy khắc laser 1500mmx3000mm cho kính mát |
|---|---|
| Loại laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 500W |
Máy làm mát bằng sợi Cnc làm mát bằng nước 2000W cho tấm thép / sắt nhẹ
| Tên sản phẩm: | Máy cắt bằng sợi quang 2000W được sử dụng trong tấm thép nhẹ / tấm sắt |
|---|---|
| Loại laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 2000W |
Máy làm mát bằng sợi kim loại làm mát bằng kim loại Cnc 2000W cho tấm thép / sắt nhẹ
| Tên sản phẩm: | Máy cắt laser sợi 2000W được sử dụng trong thép tấm / tấm sắt nhẹ |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Năng lượng laser: | 2000W |
Máy cắt laser sợi kim loại làm mát bằng nước 2000W
| Tên sản phẩm: | Máy cắt Laser sợi 2000W được sử dụng trong tấm thép nhẹ / tấm sắt |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Công suất laze: | 2000W |


