Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate fiber laser welding machine ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy hàn sợi quang cầm tay AC220V Thiết bị hàn Laser sợi quang 1000W
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser cầm tay 50Hz Thiết bị hàn laser bằng tay 2000w
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser cầm tay bằng nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser di động 1000w Sợi 3 trong 1 máy hàn laser cầm tay cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay bằng thép không gỉ Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser cầm tay 3000W Hàn laser rô bốt cho đồ thủ công mỹ nghệ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser 3 trong 1 1000W cắt và làm sạch cho thiết bị hàn kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy khắc laser sợi quang 1064nm 20W di động
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
3 trong 1 Máy rửa cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy hàn laser kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser kim loại Stainless Steel
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500W 1000W cho nhôm kim loại thép không gỉ
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


