Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate fiber laser welding machine ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang công nghiệp 20w 100w Camera CCD định vị trực quan tự động
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 85kg |
Máy cắt laser sợi công nghiệp CNC cho kim loại tấm thép nhôm
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Cắt nhanh: | 120M/PHÚT |
| Chế độ làm mát: | NƯỚC LÀM MÁT |
Chứng nhận CE Máy hàn laser 60w cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
40% hiệu suất chuyển đổi quang điện Máy hàn laser cầm tay để hàn
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| Đặc điểm: | Cấu hình đơn giản, kích thước nhỏ, hoạt động đơn giản và thông minh cao |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn laser cầm tay có độ tin cậy cao cho ngành công nghiệp ô tô và các ngành công nghiệp khác
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
|---|---|
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
| vật liệu hàn: | Thép không gỉ, tấm mạ kẽm, thép carbon, nhôm, đồng thau, đồng |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Multifunctional 1000W 3 trong 1 Máy hàn laser sợi cầm tay Máy cắt sạch Máy hàn laser kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay AC220V 5KHz Hệ thống hàn laser
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser cầm tay 1000w Máy hàn laser sợi đa chức năng cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay nhỏ gọn với độ sâu hàn 3mm và kích thước 100 × 45 × 68cm
| Key Selling Points: | Competitive Price |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Machinery Test Report: | Provided |


