Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ easy to operate handheld laser welding machine ] trận đấu 116 các sản phẩm.
Xung 0,1ms Đồ trang sức Máy hàn sợi quang cầm tay cho vàng bạc SS
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước + Làm mát bằng không khí |
| Nguồn bơm: | Đèn đơn |
Máy làm sạch bằng tia laser cầm tay Nguồn nhiên liệu điện IPG cho loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch bằng laser cầm tay 50W 100W Loại bỏ rỉ ba lô di động
| Tên may moc: | máy tẩy gỉ laser xung |
|---|---|
| Chức năng chính: | Làm sạch rỉ sét bằng tia laser |
| Phương pháp làm mát: | Tia laser làm sạch 650mm |
Máy quét tia laser cầm tay 1000W Máy loại bỏ sơn bằng sợi quang
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) |
| Công suất laser: | 1000W |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy cắt Laser 1500W công suất trung bình với bộ truyền động động cơ Servo cho thép không gỉ
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Công suất laser: | 1500W |
Máy hàn Laser cầm tay CE FDA 1500W cho thép không gỉ
| Tên may moc: | Máy hàn Laser Fiber cầm tay |
|---|---|
| Chức năng: | Máy hàn laser sợi quang cầm tay |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser Riselaser 1500w hàn cầm tay Hàn không khí làm mát kim loại
| Max. tối đa. Output power: Công suất ra:: | 1500W |
|---|---|
| Sự bảo đảm:: | 2 năm |
| Loại laze:: | Laser liên tục sợi quang |
Máy hàn Laser cầm tay 1500W Máy làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| bước sóng:: | 1070nm |
|---|---|
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
| Công suất laze:: | 1500W |
Cải thiện toàn diện hiệu quả phân tán nhiệt Hệ thống kết nối laser không dây
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
|---|---|
| Fewer consumables: | Yes |
| Upgradeable platform welding: | Yes |


