Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software laser marking machine ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Máy khắc laser CO2 di động 30W EZCAD Split
| Ứng dụng: | khắc laser |
|---|---|
| Loại laze: | CO2 |
| Chế độ làm mát: | Làm mát không khí |
Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110mm * 110mm hoặc những loại khác |
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
Thiết kế phân tách Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser 50W
| Lặp lại chính xác: | ± 0,002mm |
|---|---|
| Nhân vật tối thiểu: | 0,15 mm |
| Kích thước điểm trong tiêu điểm: | 0,15mm |
Máy khắc laser tia laser tốc độ cao 50W với Raycus
| Điều kiện: | Mới 100% |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser khắc laser 40w làm mát bằng không khí cho kính kim loại
| Công suất laser: | 20W-100W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Nguồn cấp: | 220v |
Máy khắc laser sợi nhỏ tất cả trong một bước sóng 1064nm AIO Pro 20W
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | Bước sóng laser 1064nm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy đánh dấu laser UV 1064nm 3w 5w ISO Ce
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Máy khắc laser sợi quang trang sức Máy khắc laser 20 Watt
| Công suất laser: | 20W |
|---|---|
| Hỗ trợ định dạng đồ họa: | PLT, BMP, JPG, PNG, TIP, PCX, TGA, ICO, DXF |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002mm |
Máy khắc laser sợi kim loại di động 3D Máy khắc laser nhôm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |


