Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software laser marking machine ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Máy khắc laser hộp năng lượng Tự động lấy nét 10000mm / S cho vòng trang sức
| Đánh dấu khu vực: | 100 * 100mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Đặc trưng: | Chức năng lấy nét tự động |
Máy khắc laser AIO Pro 20w được tích hợp cao Điều khiển phần mềm EZCAD / JCZ
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Kích thước máy: | 146 * 367 * 157mm |
| Trọng lượng máy: | 6,7kg |
Máy khắc laser sợi quang Sino Galvo 60W Phần mềm EZCAD bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi màu |
|---|---|
| Thiết kế: | Máy Laser di động |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 60watt |
Máy khắc laser sợi quang JPT M7 Mopa 20W Sino Galvo cho màu kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mopa |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Tốc độ đánh dấu: | 0-7000mm / s |
Máy khắc laser sợi quang Maxphotonics 30w Phần mềm EZCAD 1064nm cho kim loại
| Nguồn laser: | Thuật ngữ âm cực đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy khắc laser 30w |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 50watt |
Máy khắc laser nhựa cầm tay Phần mềm điều khiển EZCAD làm mát bằng không khí 355nm
| tên sản phẩm: | máy khắc laser nhựa |
|---|---|
| Làm việc chính xác: | đánh dấu độ chính xác: 0,02mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser đồ trang sức 220V 50HZ với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser sợi quang 220V 50HZ 50W Tự động nâng và Nguồn JPT
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser UV 3 Watt cho con dấu an ninh bằng nhựa Máy khắc laser mã QR
| Tên sản phẩm: | Máy in khắc laser UV 3W cho con dấu an ninh bằng nhựa |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | đánh dấu độ chính xác: 0,02mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang mini JPT MAX Raycus để khắc kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |


