Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld fiber laser rust removal ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Máy làm sạch Laser công nghiệp 200w để loại bỏ rỉ sét Hướng dẫn sử dụng / vận hành tự động
| loại laser: | Hệ thống làm sạch bằng laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung tối đa 200w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy điều khiển từ xa bằng tia laser làm sạch trục kép 1064nm
| Loại laser: | Máy làm sạch kim loại bằng tia laser |
|---|---|
| Chiều dài cáp quang: | 3-5 triệu |
| Công suất laser: | 100W / 200W |
Máy rửa laser cầm tay 100w Pulse Fiber
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 100W, 200W, 300W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Máy hàn laser cầm tay 1000w Máy hàn laser sợi đa chức năng cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy làm sạch bằng tia laser làm mát bằng không khí 200w 100w MOPA Pulsed Fiber Laser
| loại laser: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang Mopa |
| Nguồn điện khả dụng: | 100w 200w 300w |
Loại bỏ rỉ khỏi màn hình cảm ứng của máy làm sạch bằng laser kim loại
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | Máy làm sạch Laser |
| Trọng lượng máy: | 80kg |
Phương pháp làm mát không khí bằng máy làm sạch bằng laser 100W 300W cầm tay
| Quyền lực: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Cân nặng: | 45kg |
| Ứng dụng: | Làm sạch bề mặt sơn rỉ sét |
Máy làm sạch kim loại laser di động 100w làm mát bằng không khí cho thép không gỉ
| Sức mạnh: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Vali Máy làm sạch Laser di động 100W JPT Trọng lượng 28KG
| Loại laser: | máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W JPT |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ~ 40 độ C |
100w đệm đệm đeo tay máy làm sạch laser máy móc máy móc cung cấp gỗ máy CNC máy móc xe máy cầm tay
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


