Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld fiber laser rust removal ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay Máy làm sạch lưng bằng laser 50W cho sơn loại bỏ rỉ sét
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy loại bỏ gỉ bằng laser 100w cầm tay với nguồn laser JPT
| Loại laser: | máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ~ 40 độ C |
Công nghiệp có độ chính xác cao Pulse Fiber Laser Cleaner Paint Oil Metal Rust Removal
| Quyền lực: | 200W, 100W |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | 538*411*685mm |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
1064±5nm Máy làm sạch laser cầm tay 50W Máy loại bỏ gỉ bằng laser cầm tay
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser 100W để làm sạch công nghiệp
| Product Name: | Handheld portable laser rust removal machine 50W backpack laser cleaning machine for rust paint Oil removal |
|---|---|
| Power adjustment range(%): | 10-100 |
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
Máy làm sạch loại bỏ sơn bằng sợi quang 50W Laser loại bỏ gỉ cầm tay
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch gỉ bằng sợi quang Raycus IPG50W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Máy làm sạch laser sợi cầm tay dài 3m cho công nghiệp
| Fibre length(m): | 3, 3/5 |
|---|---|
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
| Product Category: | Laser Cleaning Machine |
Máy loại bỏ rỉ sét nhẹ 100w 50w Laser Làm mát bằng không khí Ba lô xách tay
| loại laser: | máy laser tẩy rỉ sét |
|---|---|
| Tính năng máy: | Cầm tay |
| năng lượng laser: | laser sợi quang xung |
Máy tẩy rỉ sét 1000W 1500W 2000W Thiết kế cầm tay
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W 1500W 2000W |
| Phong cách làm mát: | Máy làm lạnh nước S&A và các tùy chọn khác |
Máy loại bỏ gỉ bằng laser cầm tay Máy quét laser cầm tay 200 Watt
| loại laser: | Hệ thống làm sạch bằng laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung tối đa 200w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |


