Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser fiber welding machine ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Máy làm sạch bằng tia laser làm mát bằng không khí 200w 100w MOPA Pulsed Fiber Laser
| loại laser: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang Mopa |
| Nguồn điện khả dụng: | 100w 200w 300w |
40% hiệu suất chuyển đổi quang điện Máy hàn laser cầm tay để hàn
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| Đặc điểm: | Cấu hình đơn giản, kích thước nhỏ, hoạt động đơn giản và thông minh cao |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn laser sợi cầm tay 1500W di động 3 trong 1 2000W / 3000W Chiếc thiết bị laser
| Trọng lượng (kg): | 140 |
|---|---|
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
1500W Máy hàn laser sợi cầm tay với máy làm sạch và cắt laser 3000W 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |
Máy hàn laser sợi nhỏ di động 4 trong 1 1500W-3000W cho thép không gỉ nhôm sắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser cầm tay có thể tùy biến đầu laser để hàn chính xác và nhỏ gọn
| Dimensions: | 100*45*68cm |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Laser Source: | BWT Laser Source |
Máy hàn laser sợi sợi đa chức năng cầm tay 2000W
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
|---|---|
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
| Hỗ trợ vật liệu: | thép không gỉ, thép cacbon, tấm mạ kẽm và nhôm |
Máy hàn laser sợi sợi 1500W 2000W 3000W cầm tay với máy hàn laser di động chất lượng tốt để cắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 10m |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Multi Position
| từ khóa: | Máy hàn cầm tay Laser |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 1000W 1500W 2000W |
| Nguồn laze: | Tối đa/RECI |


