Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser fiber welding machine ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi cầm tay với bảo hành 1 năm Giá cạnh tranh và Nguồn laser Raycus MAX IPG
| Nguồn đầu ra: | 800w-2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn Laser cầm tay mini được chứng nhận CE với khả năng ứng dụng linh hoạt và công suất 2000W
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát không khí |
| Loại laze: | Laser sợi |
Máy hàn laser sợi làm mát bằng không khí 1500W 2000W 3000W để hàn kim loại nhôm
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser cầm tay 300W/600W với màn hình cảm ứng 5 inch và đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Nguồn đầu ra: | 300W/600W |
|---|---|
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
| Loại laze: | Laser sợi |
1500W 2000W 3000w Máy hàn laser cầm tay cho kim loại 3in1 Máy hàn laser cầm tay
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy quét tia laser cầm tay 1000W Máy loại bỏ sơn bằng sợi quang
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) |
| Công suất laser: | 1000W |
Máy làm lạnh nước Máy hàn Laser sợi kim loại 1KW 1.5kW 2kW 3kW
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
|---|---|
| Năng lượng xung đơn: | 1000W,1500W,2000 |
| bước sóng: | 1070 |
Riselaser Máy hàn laser đeo tay liên tục khuôn cho thép không gỉ nhôm
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn laser cầm tay 1500W 2000W cho hàn kim loại thép không gỉ
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn laser cầm tay được làm mát bằng không khí 1200W có bước sóng 1080nm và chiều rộng xoay 0-4mm
| Nguồn đầu ra: | 1200W |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Cân nặng: | 45kg (Bộ cấp dây tích hợp) |


