Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser fiber welding machine ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Máy làm sạch laser sợi quang 100w 200w cầm tay để loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Sợi Laser |
Máy rửa laser di động 100w 50w để loại bỏ sỉ kim loại pha đơn AC 220V
| Loại laze: | Máy làm sạch laser cầm tay để loại bỏ rỉ sét 100w 50w |
|---|---|
| Năng lượng laze: | máy làm sạch bằng laser để loại bỏ rỉ sét |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy cắt Laser 1500W công suất trung bình với bộ truyền động động cơ Servo cho thép không gỉ
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Công suất laser: | 1500W |
Máy hàn laser di động nhỏ với bảo hành 1 năm Điều kiện mới và dễ sử dụng cho các kim loại khác nhau
| Nguồn đầu ra: | Khác |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Hàn tấm mỏng <1mm |
| Vật liệu áp dụng: | Thép không gỉ, kim loại, nhôm, thép cacbon, đồng, thép, titan, đồng thau, khác |
Xung 0,1ms Đồ trang sức Máy hàn sợi quang cầm tay cho vàng bạc SS
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước + Làm mát bằng không khí |
| Nguồn bơm: | Đèn đơn |
Máy đánh dấu laser sợi kim loại 20W 30W 50W Máy khắc laser cầm tay nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
2000w 2kw Reci nguồn laser cầm tay làm sạch hàn laser
| Từ khóa: | nguồn laser 2000w |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình (W): | 2000 |
| Chế độ hoạt động: | CW / Điều chế |
Chế độ đầu ra laser Máy tổng hợp laser di động linh hoạt với đầu ra sợi quang
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser cầm tay Máy hàn điểm Laser làm mát không khí 1000/1500/2000W |
|---|---|
| Chức năng điều khiển: | Chức năng điều khiển dễ dàng sử dụng |
| Thâm nhập một mặt: | 3 mm (Thép không gỉ, Tấm mạ kẽm, Thép carbon), 2 mm (nhôm), 1,5mm (đồng thau), 1mm (Đồng) |
Thiết bị hàn laser di động 3mm xuyên qua hai mặt không cần bảo trì
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
|---|---|
| Thâm nhập một mặt: | 3 mm (Thép không gỉ, Tấm mạ kẽm, Thép carbon), 2 mm (nhôm), 1,5mm (đồng thau), 1mm (Đồng) |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
3 trong 1 Máy làm sạch máy cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy làm sạch máy cắt hàn laser
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |


