Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser fiber welding machine ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay di động 800w 1200w 1800w cho thép không gỉ và kim loại
| Nguồn đầu ra: | 800w, 1200w, 1800w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Chế độ hàn: | Xung, liên tục |
Máy hàn laser thép không gỉ di động 7KW với khuôn liên tục
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser sợi sợi cầm tay 1500W 3 trong 1 2000W / 3000W cho nhà máy sản xuất
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng nước |
Máy hàn laser cầm tay nhỏ gọn với độ sâu hàn 3mm và kích thước 100 × 45 × 68cm
| Key Selling Points: | Competitive Price |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Machinery Test Report: | Provided |
Máy rửa laser cầm tay 100w Pulse Fiber
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 100W, 200W, 300W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Máy hàn laser đồ trang sức 1000W cầm tay mạnh mẽ cho sắt thép không gỉ
| Công suất laser: | 1000W / 1500w / 2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080 ± 10nm |
| Chế độ làm việc: | CW / xung |
RLW-PRO Handheld Laser Welder: Precise, Flexible, and Industrial-Grade
| Bước sóng laser: | 1080mm |
|---|---|
| Năng lượng laser: | 1000-1200W |
| Giao diện súng hàn: | QCS |
Máy làm sạch bằng tia laser cầm tay Nguồn nhiên liệu điện IPG cho loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy đánh dấu laser sợi mini cầm tay cầm tay 20w 25w 50w
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


