Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser fiber welding machine ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay chức năng 4-in-1 với bảo hành 2 năm và bước sóng 1080±5nm
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Kích thước: | 620x490x878mm |
| Cân nặng: | 100,5kg |
Máy hàn laser di động với màn hình cảm ứng LED công nghiệp 7 inch 32 bộ tham số đặt trước và trọng lượng 48 kg
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Cân nặng: | 48 kg |
| Loại laze: | Máy hàn laser sợi liên tục |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W Hàn laser 1064nm Hoạt động dễ dàng
| Tia laze: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| Bước sóng: | Hàn laser 1064nm |
| Từ khóa: | Máy hàn laser để bán |
Máy hàn Laser cầm tay CE FDA 1500W cho thép không gỉ
| Tên may moc: | Máy hàn Laser Fiber cầm tay |
|---|---|
| Chức năng: | Máy hàn laser sợi quang cầm tay |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser Riselaser 1500w hàn cầm tay Hàn không khí làm mát kim loại
| Max. tối đa. Output power: Công suất ra:: | 1500W |
|---|---|
| Sự bảo đảm:: | 2 năm |
| Loại laze:: | Laser liên tục sợi quang |
Phương pháp làm mát không khí bằng máy làm sạch bằng laser 100W 300W cầm tay
| Quyền lực: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Cân nặng: | 45kg |
| Ứng dụng: | Làm sạch bề mặt sơn rỉ sét |
Máy hàn Laser cầm tay sợi quang 1080nm Làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 160 |
| Loại laze: | Laser sợi quang 1080nm |
Máy hàn Laser kim loại cầm tay mini 1,5kW 2kW 3kW cho thép không gỉ
| tối đa. Công suất ra: | 3000w |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Máy hàn Laser thép không gỉ kim loại |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
Máy hàn Laser cầm tay 1500W Máy làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| bước sóng:: | 1070nm |
|---|---|
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
| Công suất laze:: | 1500W |
Máy hàn laser di động với 43 kg Trọng lượng 100 × 45 × 68cm Kích thước và đường kính điểm tâm 0,5mm cho hàn kim loại chính xác
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 100*45*68cm |
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |


