Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewellery yag laser welding machine ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Máy hàn laser 1064nm sửa chữa đồ trang sức 110 / 220V 60W
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
150W YAG Mini Gold Laser Welder Đồ đạc Đèn Laser Xúc Máy để bán
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
150w Laser trang sức Spot Welder Desktop máy hàn hàn cho chuỗi nhỏ bạc vàng đồ trang sức bạch kim
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser sợi quang liên tục 200W Máy hàn laser đồ trang sức vàng
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser điểm 200W |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hàn điểm và liên tục |
| Nguồn Laser: | Laser YAG |
Máy hàn laser đồ trang sức CCD 200w với kính hiển vi 10 lần
| Nguồn laser: | Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Dung tích bình chứa nước: | 13L (Nước cất hoặc nước tinh khiết) |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |
Năng lượng cao Máy hàn đồ trang sức bằng laser 1064nm có thể điều chỉnh Kích thước khớp hàn
| Nguồn laser: | MÁY LASER YAG 1064nm 200w |
|---|---|
| Max. Tối đa Pulsed energy Năng lượng xung: | 90J |
| Hệ thống quan sát: | Kính hiển vi 10X hoặc HD CCD |
Máy hàn đồ trang sức bằng laser 90 Joule Đồ trang sức Máy hàn điểm
| Tên sản phẩm: | hàn chùm tia laze |
|---|---|
| Phạm vi kích thước điểm: | -3mm ~ 3mm |
| Dải độ rộng xung: | 1 ~ 20ms |
Máy hàn laser cầm tay 120w cho đồ trang sức vàng
| Mục: | Máy hàn laser |
|---|---|
| Vật tư tiêu hao: | Đèn xenon, Thấu kính bảo vệ, Nước, Khí bảo vệ (hoặc khí nén) |
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước + Làm mát bằng không khí |
Máy hàn laser bằng thép không gỉ 200W Đồ trang sức nhỏ Nha khoa nhỏ
| Phạm vi điều chỉnh điểm sáng: | 0,1-1,5mm |
|---|---|
| Nhắm mục tiêu và định vị: | Kính hiển vi và đèn đỏ (hệ thống camera tùy chọn) |
| Tần số laser: | 1-20Hz |
40W Mini Kiểu Màn hình vàng đồ trang sức Sliver đồ trang sức Nhẫn Sợi laser Spot Welders hàn máy hàn
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


