Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewellery yag laser welding machine ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Máy hàn laser mini Yag Máy hàn laser kích thước nhỏ gọn cho đồ trang sức
| Chức năng máy móc: | Hàn đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn laser yag |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |
Máy hàn laser 80J 200W YAG Máy hàn laser đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y200 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser điểm đồ trang sức Máy hàn laser đồ trang sức cho vàng và bạc
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser đồ trang sức HD CCD 7,5kw Khoang kim loại cho vòng đeo tay
| Mô hình máy: | máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn laser cho vòng |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W |
Máy hàn laser trang sức YAG 200W với chùm tia laser mạnh mẽ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser nhỏ |
|---|---|
| Nguồn Laser: | YAG 200W |
| Công suất laser tối đa: | 230W |
Màn hình cảm ứng Máy hàn laser mini Đồ trang sức với rèm bảo vệ
| Max. Tối đa Output Power Công suất ra: | 100W |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bước sóng: | 1064nm |
Máy hàn Laser sợi quang 40J Hộp ma thuật để sửa chữa đồng hồ trang sức
| Cách sử dụng chính: | Laser điểm cho hàn trang sức |
|---|---|
| Điểm bán hàng: | máy hàn laser cho đồ trang sức |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |
Máy hàn laser vàng công nghiệp 1064nm 150w cho đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y150 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser đồ trang sức nhỏ 40W cho vàng bạc đồ trang sức thép không gỉ
| Sử dụng: | hàn trang sức sử dụng nha khoa |
|---|---|
| Điểm mấu chốt bán hàng: | hàn laze |
| Hoạt động: | Điều khiển màn hình cảm ứng |
Máy hàn laser trang sức 1064nm kích thước nhỏ với màn hình cảm ứng siêu nhỏ
| Kích thước máy: | 720 * 340 * 930mm |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 220V 50 / 60Hz 30A |
| Dải độ rộng xung: | 1 ~ 20ms |


