Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser soldering welding machine ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi quang liên tục 200W Máy hàn laser đồ trang sức vàng
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser điểm 200W |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hàn điểm và liên tục |
| Nguồn Laser: | Laser YAG |
Máy hàn laser cầm tay có độ tin cậy cao cho ngành công nghiệp ô tô và các ngành công nghiệp khác
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
|---|---|
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
| vật liệu hàn: | Thép không gỉ, tấm mạ kẽm, thép carbon, nhôm, đồng thau, đồng |
Máy hàn laser di động 200 Watt cho nha khoa trang sức vàng
| Nhắm mục tiêu và định vị: | Hệ thống camera tích hợp + kính hiển vi |
|---|---|
| Độ rộng xung: | 0.1 ~ 10.0MS cấp có thể điều chỉnh |
| Tần số laser: | 1.0 ~ 15.0HZ có thể điều chỉnh liên tục |
Đứng lên YAG Điểm trang sức Máy hàn Laser Máy hàn vàng Laser
| Nguồn Laser: | YAG |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
| Đầu ra: | 200w |
Máy hàn bằng laser 60w máy hàn vàng đồ trang sức máy hàn điểm
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser trang sức mini YAG 80W 40J tích hợp làm mát bằng nước
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
|---|---|
| Độ rộng xung: | 0,1-15ms |
| Năng lượng xung Laser tối đa:: | 50J |
Máy hàn laser sợi sợi đa chức năng cầm tay 2000W
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
|---|---|
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
| Hỗ trợ vật liệu: | thép không gỉ, thép cacbon, tấm mạ kẽm và nhôm |
Máy hàn laser 1064nm sửa chữa đồ trang sức 110 / 220V 60W
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy hàn laser trang sức 90J YAG 200W Máy hàn điểm laser
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cân nặng: | 68kg |
Màn hình CCD Máy hàn laser cầm tay 1064nm Máy hàn laser cầm tay
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Chứng nhận:: | CE |


