Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jewelry laser soldering welding machine ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Máy hàn laser điểm 150w đồ trang sức Máy hàn hàn hàn laser
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
YAG 24K Gold Spot Micro Jewelry Máy hàn hàn laser 60w
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser trang sức 200W di động để sản xuất trang sức
| Nguồn laze: | máy hàn laser trang sức cho nhẫn bangle vòng đeo tay bạch kim |
|---|---|
| Nguồn máy bơm: | đèn đơn |
| Đường kính chùm tia laze: | 0,15~2,0mm |
Máy hàn laser đồ trang sức CCD 200w với kính hiển vi 10 lần
| Nguồn laser: | Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Dung tích bình chứa nước: | 13L (Nước cất hoặc nước tinh khiết) |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |
Máy hàn laser đồ trang sức 200w YAG với CCD rõ nét cao
| Nguồn Laser: | 200w Yag laser |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sản xuất hoặc sửa chữa đồ trang sức |
| Nhắm mục tiêu và định vị: | Kính hiển vi + Hệ thống camera CCD |
Năng lượng cao Máy hàn đồ trang sức bằng laser 1064nm có thể điều chỉnh Kích thước khớp hàn
| Nguồn laser: | MÁY LASER YAG 1064nm 200w |
|---|---|
| Max. Tối đa Pulsed energy Năng lượng xung: | 90J |
| Hệ thống quan sát: | Kính hiển vi 10X hoặc HD CCD |
150w Laser trang sức Spot Welder Desktop máy hàn hàn cho chuỗi nhỏ bạc vàng đồ trang sức bạch kim
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Thiết bị hàn bằng tay cầm tay 300W, Máy hàn điểm Laser Mini YAG
| Tên: | máy hàn laser |
|---|---|
| Tên mẫu: | RL-YW300 |
| ứng dụng: | Hàn trang sức |
Máy hàn tia laser tích hợp màn hình cảm ứng 1064nm Bước sóng 60 watt
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng xanh |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Một nút hoạt động Máy hàn tia laser sợi quang 60 watt Màn hình cảm ứng tích hợp
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |


