Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jpt fiber laser 50w ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi kim loại thép Máy khắc laser 20w
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 20w để bán |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110 * 110/150 * 150/200 * 200mm / 300 * 300mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Máy khắc thép không gỉ 1064nm Máy khắc laser sợi quang 50w
| Tên sản phẩm: | Bán chạy máy khắc laser Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (và những loại khác) |
Máy khắc laser sợi quang Raycus 50w Máy khắc laser để bàn mini
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang raycus 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0oC -40oC |
Máy khắc laser sợi quang 20w tích hợp chức năng lấy nét tự động nâng điện
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 20w |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới 100% |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
30W sợi Laser đánh dấu máy khắc cho kim loại khắc sâu
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang loại kèm theo 20w với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | AI, BMP, Dst, Dwg, DXF, DXP, LAS, PLT, Khác |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát không khí |
Máy khắc laser sợi quang 20 Watt Máy khắc sợi quang cầm tay với Jpt Mopa
| Tên sản phẩm: | Máy in lazer Fiberlaser với raycus cho bảng tên |
|---|---|
| Công suất laser: | 10W 20W 30W 50W |
| Tài liệu ứng dụng: | Kim loại và hầu hết các phi kim loại |
Máy khắc laser sợi quang JPT Raycus IPG 20W 30W 50W cho đồng hồ
| Công suất laser: | 50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khắc laser sợi quang mini JPT MAX Raycus để khắc kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser sợi quang kim loại lấy nét tự động lấy nét tự động Max Raycus JPT
| Cân nặng (KG): | 20kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 100mm * 100mm |
| Năng lượng laze: | 20w 30w 50w 60w 70w |


