Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ jpt fiber laser 50w ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Máy khắc laser tia laser tốc độ cao 50W với Raycus
| Điều kiện: | Mới 100% |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser bằng sợi kim loại kích thước nhỏ Máy khắc laser 30w
| Tên: | máy khắc laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Chiều dài sóng Laser: | 1064nm |
Máy khắc laser sợi quang Maxphotonics 30w Phần mềm EZCAD 1064nm cho kim loại
| Nguồn laser: | Thuật ngữ âm cực đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy khắc laser 30w |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 50watt |
50w 100w 1.5mj Fiber Laser Marker Làm mát bằng không khí khắc sâu cho bảng tên Trang sức kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| khu vực đánh dấu: | 175mm * 175mm |
Máy khắc laser sợi quang mini 20w cho nhôm kim loại
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 150mm * 150mm |
| Nguồn laze: | IPG Raycus Max JPT |
Hệ thống điều khiển máy tính Máy khắc laser để bàn 2 năm đảm bảo với CE / ISO
| Protuct Name: | 2 năm đảm bảo sợi Laser đánh dấu máy với CE và ISO |
|---|---|
| Công suất Laser: | 306 |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc Laser MINI 20W với nguồn Laser Raycus JPT
| Từ khóa: | Máy khắc laser |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Màn hình LCD Máy khắc laser cầm tay Máy laser JPT để khắc kim loại
| Mục: | máy khắc laser |
|---|---|
| Điều khiển chính: | PC công nghiệp, màn hình LCD màu hiển thị |
| Máy phát laser: | Máy phát laser sợi quang JPT / IPG / Raycus |
Xe đẩy máy làm sạch bằng laser cầm tay giá tốt để loại bỏ rỉ sét kim loại
| Loại laze: | giá máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Năng lượng laze: | Laser sợi quang 200w/100w MOPA |
| Nguồn điện khả dụng: | 100w 200w 300w |


