Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 10m metal laser welding machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay cho kim loại Riselaser RL-FW 3000W Hỗ trợ tùy chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser cầm tay kim loại đồng kim loại 1000W 1500W 2000W 3000W máy hàn laser
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
3000W Laser Welder Stainless Steel Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn kim loại
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn laser cầm tay chức năng 4-in-1 với bảo hành 2 năm và bước sóng 1080±5nm
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Kích thước: | 620x490x878mm |
| Cân nặng: | 100,5kg |
Máy hàn laser cầm tay tùy chỉnh cho thép không gỉ và thép carbon
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
RL 3 trong 1 Máy hàn laser sợi 3000w 1500w 2000w 3000w cầm tay với chức năng làm sạch cắt
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy hàn laser trang sức tại chỗ 200W kèm theo Bước sóng 1064nm
| tối đa. Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Cân nặng: | 82kg |
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
Máy làm sạch bằng tia laser kim loại Raycus 1000 Watt Laser tẩy rỉ
| Loại laser: | Sợi Laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Nguồn RLaser: | Raycus / MAX / JPT |
Máy làm sạch laser sợi chuyên nghiệp
| Sức mạnh: | 1000W, 1500W, 2000W |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng: | Thép không gỉ, Thép carbon, Nhôm, Kim loại |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Thép không gỉ vàng đồ trang sức bàn cầm tay nhỏ Mini Yag 40W Máy hàn laser cho kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


