Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 10m metal laser welding machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Máy hàn laser điểm đồ trang sức bàn bạc và vàng đồ trang sức sửa chữa laser
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
40W máy tính để bàn đồ trang sức di động máy hàn laser Giá cho vàng mảnh đồng kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser trang sức để bàn YAG 40W để sửa chữa kính vàng bạc
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
| Cân nặng: | 13,5kg |
Máy hàn laser sợi sợi cầm tay 1500W 3 trong 1 2000W / 3000W cho nhà máy sản xuất
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng nước |
Mini 40W YAG máy tính để bàn Đồ cầm đồ trang sức laser máy hàn đồ trang sức máy hàn laser cho vòng đeo tay
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser bằng thép không gỉ 1500W 2000W với tia Laser Raycus
| Công suất laser: | 1000W / 1500w / 2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080 ± 10nm |
| Chế độ làm việc: | CW / xung |
Máy hàn laser đồ trang sức 1000W cầm tay mạnh mẽ cho sắt thép không gỉ
| Công suất laser: | 1000W / 1500w / 2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080 ± 10nm |
| Chế độ làm việc: | CW / xung |
Máy hàn laser sợi quang 5000Hz 1080nm 3.5kW AD Control
| Công suất ra: | 1000W |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 3.5KW |
| tần số: | 1000.0 ~ 5000.0 Hz |
Đường dẫn kép Máy hàn Laser YAG 300 Watt cho hàn thư kênh
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên mẫu: | RL-YW300 |
| ứng dụng: | Hàn trang sức |
Máy hàn Laser kim loại cầm tay mini 1,5kW 2kW 3kW cho thép không gỉ
| tối đa. Công suất ra: | 3000w |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Máy hàn Laser thép không gỉ kim loại |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |


