Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 1500w laser welding machine ] trận đấu 201 các sản phẩm.
Máy hàn Laser sợi quang cầm tay công suất cao Riselaser 3000w Súng SUP 21S cho kim loại 8mm
| Từ khóa: | Máy hàn laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | hàn kim loại 8 mm |
| Tính năng chính: | 3KW |
1500W 2000W 3000W Máy hàn laser cầm tay nhỏ Máy hàn cắt laser với nguồn laser Raycus
| từ khóa: | Máy hàn laser cầm tay 3 trong 1 |
|---|---|
| từ khóa 2: | máy hàn cắt laser |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay SUP 21S Laser Gun cho kim loại dày 8mm
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn kim loại dày |
| tính năng chính: | hàn kim loại tối đa đến 8mm |
Máy hàn Laser cầm tay 10m / 15m Súng laser SUP cho thép không gỉ
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | máy hàn laze |
| tính năng chính: | với máy làm lạnh Hali/S&A |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 35kg 3 trong 1 nhỏ để hàn kim loại
| từ khóa: | máy hàn laser |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn kim loại |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
800W 1200W 1500W 2000W làm mát không khí 1000w Máy hàn laser cầm tay cho thép không gỉ
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn laser thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
15 KG 220Vac 50% hiệu suất chuyển đổi Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser di động
| Nguồn đầu ra: | 1200W |
|---|---|
| Đỉnh công suất: | 1200W |
| Ổn định nguồn điện: | ±2(2h) |
Máy hàn laser bằng thép không gỉ 1500W 2000W với tia Laser Raycus
| Công suất laser: | 1000W / 1500w / 2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080 ± 10nm |
| Chế độ làm việc: | CW / xung |
Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Multi Position
| từ khóa: | Máy hàn cầm tay Laser |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 1000W 1500W 2000W |
| Nguồn laze: | Tối đa/RECI |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


