Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 1500w laser welding machine ] trận đấu 201 các sản phẩm.
Máy hàn Laser 1500W cầm tay có chức năng cắt làm sạch
| từ khóa: | Máy hàn Laser 1500W |
|---|---|
| từ khóa 2: | Máy hàn Laser cầm tay 1500W |
| Hàm số: | hàn, làm sạch và cắt |
Làm mát không khí Máy hàn laser 1000W 1500W Thép không gỉ
| Từ khóa: | máy hàn laser thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Aire làm mát |
| Dung tích bình chứa nước: | Laser sợi quang CW |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 1000w 1500w với bộ cấp dây
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |
Máy hàn laser cầm tay bằng thép không gỉ Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser sợi 1500w/2000w cầm tay cho các công việc hàn nhỏ và tinh tế
| Collimating Focal Length: | F50mm |
|---|---|
| Machine Dimensions: | 58*34*78CM |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn Laser di động 1500w Raycus để hàn cầm tay
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1500w Raycus |
| Bước sóng: | 1070nm ± 5nm |
Máy hàn laser sợi quang 1500w bằng thép với bộ cấp dây tự động
| Từ khóa: | xử lý máy hàn laser sợi quang cho thép |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Cách làm việc: | Tiếp diễn |
Collimating Focal Length F50mm Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn tốc độ
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Wavelength Range: | 1070±20nm |
| Net Weight: | 180kg |


