Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 1500w laser welding machine ] trận đấu 201 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi cầm tay 1500W di động 3 trong 1 2000W / 3000W Chiếc thiết bị laser
| Trọng lượng (kg): | 140 |
|---|---|
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
1500W Máy hàn laser sợi cầm tay với máy làm sạch và cắt laser 3000W 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser 3 trong 1 với nhiều chức năng
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser cầm tay 300W/700W/1000W/1500W với bước sóng 1080nm và tần số xung 1-300HZ
| Nguồn đầu ra: | 300w/700w/1000w/1500w |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát bằng không khí |
| Loại laze: | Laser sợi |
Máy hàn laser cầm tay kim loại đồng kim loại 1000W 1500W 2000W 3000W máy hàn laser
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 800W được bảo hành 1 năm và bước sóng 1080 + 5 nm
| Nguồn đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn laser đồ trang sức 1000W cầm tay mạnh mẽ cho sắt thép không gỉ
| Công suất laser: | 1000W / 1500w / 2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080 ± 10nm |
| Chế độ làm việc: | CW / xung |
Máy hàn laser sợi sợi robot 4 trục 1000W 1500W 2000W Để hàn góc chính xác
| Tên sản phẩm: | 4 trục cánh tay robot công nghiệp |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| đột quỵ cánh tay: | 560mm |
Máy hàn laser sợi sợi 1500W 2000W 3000W cầm tay với máy hàn laser di động chất lượng tốt để cắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 10m |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |


