Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w desktop fiber laser engraver ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Máy khắc laser kim loại cầm tay 20W Hệ thống làm mát không khí bước sóng 1064nm
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu sợi laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy đánh dấu laser khắc CO2 Mini Desktop 20W 30W 50W Cho vật liệu không kim loại da gỗ
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser bằng sợi nhôm 20 watt 1064nm Hệ thống làm mát không khí bước sóng
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu sợi laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy khắc laser sợi nhỏ tất cả trong một bước sóng 1064nm AIO Pro 20W
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | Bước sóng laser 1064nm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy Đánh Dấu Laser Sợi Nhỏ Gọn và Cầm Tay với Tiêu Chuẩn An Toàn EU
| Tên sản phẩm: | Máy Đánh Dấu Laser Sợi Nhỏ Gọn và Cầm Tay với Tiêu Chuẩn An Toàn EU |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu bằng laser sợi loại 20W 30W cho đánh dấu Metalic
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser Mopa Fiber Laser MAX Desktop 20W Kích thước nhỏ Điều kiện mới
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi nhỏ |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc Laser sợi kim loại cầm tay xuất xứ Trung Quốc
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang di động DIY Chức năng lấy nét tự động
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
Nhỏ gọn và xách tay sợi Laser Marker với bảo vệ Cover
| Tên sản phẩm: | Nhỏ gọn và xách tay sợi Laser Marker với bảo vệ Cover |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


